Welcome To_พรรค อสูรเทวะ เทพดาราสะท้านฟ้า_
มาเป็นสมาชิกกันเยอะนะ
Welcome To_พรรค อสูรเทวะ เทพดาราสะท้านฟ้า_
มาเป็นสมาชิกกันเยอะนะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เพื่อนกันตลอดไป ไม่มีวันลืม

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
oมูราซาชิคุงo
กระบี่สะบั้นฟ้า

มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย   มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย Icon_minitimeSun May 09, 2010 4:09 pm

มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย Hj3ji5wbmynwqyqzddmj

คำพูดของ๏นัทคุง๏
แล้วเลขบัญชีไม่ใช่ชื่อนายผมจะไปหามาได้ไงเดื่อนๆ1ผม โอนตังไม่รู้กี่คนนายอะทีผมจำได้นะนายเอาเลขบัญชีให้ 3รอบชื่อไม่หมือกันสักชื่อแล้วผมจะไปหาได้ไงท่านายยื นยันจริงมาหาผมเลยเดียวผมออกค่ารถให้ท่าไม่เกรียนนาย ไม่เอาเลขบัญชีนายละมาเลยครับไม่แน่นะผมอาจจะเห็นใจแ ล้วให้ก้ได้หรือว่านายกลัวความจริงไม่กล้ามาท่าอย่าก จะได้อะมา
ตุ้ยขอตอบนัทนะ
เลขบัญชีเป็นของผม 100% ครับเพราะเงิน3000ผมได้จริงแต่อีก2500ที่นายบอกว่าโอ นวันต่อมาไม่ได้ครับ ถ้านายโอนจริงก็เลขบัญชีผมแน่นอนเพราะ3000ผมได้จริง

วิธีแสดงความบริสุทธิ์เอาไปนัท
1.นายเอาสมุดไปอัพที่ตู้เอทีเอ็มที่ไหนก็ได้มันก็จะท ำให้นายเองโดยอัตโนมัติ
2.นัทบอกว่าโอนมาที่แรกตอนเย้น3000 วันต่อมาอีก2000 (นี่เป็นคำพูดของนายเองหวังว่าคงจำได้นะ)
เงิน3000ผมได้จริงแต่อีก2500มันไม่ได้
ผมจะบอกวิธีคิดนายนะถ้านายโอนมาจริงสมมุต วันที่1ตอนเย้น3000 แล้ววันที่ต่อมาวันที่2อีก 2000ทางสมุดบัญชีมันก็จะรายงานติดกันอยุ่แล้วคือวันท ี่1 3000 และวันที่2 2000 ง่ายๆแค่นี้หวังว่าคนอย่างนายคงเข้าใจนะนัท

นี่ถ้าผมไม่ติดไปดูงานที่ต่างจังหวัดผมเอาบัญชีมาทำไ ห้ดูแล้วถ้ามันมีแค่3000 วันต่อมาไม่มีอีก2000
หวังว่านายคงจะยอมรับนะนัทเพราะตอนนั้นนายบอกว่าโอนต อนเย้น3000แล้ววันต่อมาอีก2000กันคนในกิลนายก็รับรู้ เพราะนายเป็นคนไปเล่าเขาเอง

โปรดติดตามตอนต่อไปนะครับเดียวก็รู้ว่าใครเกรียน ๏นัทคุง๏ ไกล้ความจริงเข้ามาแล้วครับ
ผมบอกวิธีให้ขนาดนี้แล้วถ้านายยังทำไม่เป็นอีกผมก็ไม ่รู้จะว่ายังไงแล้วครับ
ถ้าเงินที่นายโอนมาจริงไม่ไม่ติดต่อกันนายคงรู้นะว่า ใครเกรียน
แต่ถ้ามันโอนมาติดต่อกันจริงผมเป็นลูกผู้ชายพอที่จะข อโทษและคืนเงินทั้งหมด 2 เท่าให้กลับนาย
แต่ถ้านายเกรียนจริงผมไม่ต้องการอะไรมากมายแค่คำว่าข อโทษจากนายก็พอ(หรือ ถ้านายกับโอมจะลบของทั้งหมดกับตัวละครมันก็แล้วแต่นา ยแต่ผมว่ามันจะแรงไปเรื่องแค่นี้ มันก้แล้วแต่ความรับผิดชอบของนายนะนัท)
ขึ้นไปข้างบน Go down

มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย   มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย Icon_minitimeSun May 09, 2010 4:10 pm

ข่าวล่ามาเร็วครับ

ทุกคนอย่าเชื่อนัทคุงนะ

ขนาดคนให้ข้ามให้ยังเกรียนไปเลย
๑ใuไผ่น้oe๑
กระบี่แดงเพลง
กระบี่แดงเพลง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย   มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย Icon_minitimeMon May 10, 2010 12:25 am

เรื่องอย่างนี้นาว่าอย่าเอามาลงเรยนะ มันเป็นการสร้างศัตรู เราเป็นกลางดีกว่านะ ฝากลบด้วย
มูราซาชิคุง
รองหัวหน้าสำนัก
รองหัวหน้าสำนัก
มูราซาชิคุง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย   มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย Icon_minitimeMon May 10, 2010 9:38 am

เรือ่งอย่างงี้

ไม่อยากมีปัญหาระหว่างกิว

กิวเรายิ่งไม่เทพอยู่ไปเจอเขาเดี๋ยวได้เจ๊งกันหมด
https://murazachikung.thai-forum.net

มาดู ๏นัทคุง๏ หัวกิวlมพขิง เกรียนติดตังผมเกือบปีแล้วไม่จ่ายทำพลัดไปเรื่อย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1